• Eyja- og Miklaholtshreppur

    Eyja- og Miklaholtshreppur

  • Eyja- og Miklaholtshreppur

    Eyja- og Miklaholtshreppur

  • Eyja- og Miklaholtshreppur

    Eyja- og Miklaholtshreppur

  • Eyja- og Miklaholtshreppur

    Eyja- og Miklaholtshreppur

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4

Tveir framboðslistar verða hér í kjöri í sveitastjórnarkosningum 31. maí. Það hafa aldrei verið listakosningar hér í sveit eftir sameiningu hreppanna tveggja svo hér er um tímamótaatburð að ræða. Listana prýðir valinkunnugt fólk eins og sjá má hér að neðan.

Frétt frá yfirkjörstjórn

                                                H

                                      Listi  Betri byggðar

      1.      Eggert Kjartansson                                   Hofstöðum

      2.      Atli Sveinn Svansson                                 Dalsmynni

      3.      Katrín Gísladóttir                                      Minni Borg

      4.      Herdís Þórðardóttir                                   Kolviðarnesi

      5.      Halldór Sigurkarlsson                                 Hrossholti

      6.      Áslaug Sigvaldadóttir                                Syðra Lágafelli

      7.      Guðbjörg Gunnarsdóttir                             Laugargerði

      8.      Kristín Perla Sigurbjörnsdóttir                     Minni Borg

      9.      Halla Sif Svansdóttir                                 Dalsmynni

     10.    Svanur Guðmundsson                                Dalsmynni

     Umboðsmaður listans er Svanur Guðmundsson Dalsmynni

 

 

                                             F

                                 Listi  Sveitarinnar

 1.      Þröstur Aðalbjarnarson                           Stakkhamri

 2.      Sigrún Erla Eyjólfsdóttir                          Vegamótum

 3.      Halldór Jónsson                                     Þverá

 4.      Gísli Guðmundsson                                 Hömluholtum

 5.      Harpa Jónsdóttir                                   Hjarðarfelli

 6.      Kristján Þór Sigurvinsson                        Fáskrúðarbakka

 7.      Ásdís Ólöf Sigurðardóttir                        Eiðhúsum

 8.      Þorleifur Halldórsson                             Þverá

 9.      Trausti Skúlason                                  Syðra- Skógarnesi

 10.  Bjarni Alexandersson                              Stakkhamri

                       Umboðsmaður listans er Valgarð Halldórsson  Gröf.